MUHTASARI WA KIKAO CHA WAKUU WA IDARA NA VITENGO (CMT)
KILICHOFANYIKA TAREHE 14/02/2022 KATIKA UKUMBI WA OFISI YA

- MKURUGENZI MTENDAJL

WATAALAMU.
Ndg.Magreth Kakoyo
Ndg. Justine Chepesi
Ndg. Jabir Ali

Ndg. Adam Baleche
Erick Kayombo

Dr. Eugine Rutaisire
Ndg. Wilbrod G. Kansapa
Ndg. Nicholaus Ntajiri

. Ndg. Magreth D. Kakoyo
10.MadamRose Mganga
11.Ndg. Omary Mwaseba
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12.Ndg. Haji musa chewa
13. Prudance Aligawesa
14.Ndg. Monica stanislaus
15.Eng. Gaspal Kessy
16.Ndg. Dura Hamary
17.Ndg. Ramadhani Zombe
18.Kanuti Mbawala

B. SEKRETARIETI
1. DENIS MWAPEPE

Mkurugenzi Mtendaji(W)-Mwenyekiti
Afisa Utumishi na Utawala (W)-Katibu
Kaimu Afisa Maendeleo ya Jamii (W)
Afisa usafi na Mazingira(W)

Afisa Mipango (W)

Kaimu Mganga Mkuu (W)

Afisa Mifugo na Uvuvi (W)

Kaimu Afisa Ardhi na Maliasili (W)
Afisa Nyuki (W)

Afisa Elimu Msingi (W)

Kaimu Afisa Manunuzi (W)

Mkaguzi wa Ndani (W)

Kaimu Afisa Sheria (W)

Kaimu Mweka Hazina (W)

Mhandisi Ujenzi (W)

K/ Afisa Kilimo na Umwagiliaji (W)
Kaimu Afisa TEHAMA

Afisa Uchaguzi (W)



AGENDA

1. Kufungua kikao.

2. Kuthibitisha agenda

- 3. Kuidhinisha-kutumia njia ya Force Akaunt katika Miradi ya maendeleo katika
Fedha za Covid 19 Tshs. 340,000,000.00 za jengo la wagonjwa mahututi (icu)
na jengo la nyumba za watumishi (3 in 1)

4. Kufunga kikao.

AGENDA NA. 1: KUFUNGUA KIKAO.
Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe kikao na kuwasihi washiriki kikamilifu nam
kufungua kikao saa mbili asubuhi.

AGENDA NA. 2: KUTHIBITISHA AGENDA
Wajumbe walithibitisha agenda zote na kikao kikaendelea

AGENDA NA 3: KUIDHINISHA KUTUMIA NJIA YA FORCE AKAUNT
KATIKA MIRADI YA MAENDELEO KATIKA FEDHA ZA COVID 19 TSHS.
340,000,000.00 ZA JENGO LA WAGONJWA MAHUTUTI (ICU) NA JENGO LA
NYUMBA ZA WATUMISHI (3IN 1)

Wajumbe walipitia taarifa iliowasilishwa katika kikao juu ya fedha za miradi ya
maendeleo kwa fedha za covid - 19 juu ya ujenzi wa vyumba vya madarasa katika
shule za sekondari na shikizi, na kuridhia matumizi ya njia ya force akaunti
itumike katika miradi hii kwa haraka na kwa wakati kama ilivyochanganuliwa
katika nyaraka iliowasilishwa katika kikao cha menejiment.

Aidha katika azimio walikubaliana mafundi wazawa wenye sifa wapewe kazi hizi
katika miradi ili kunufaisha wakazi wenyeji kuweza kujipatia kipato

Pia ofisi za manunuzi, mipango, elimu na ujenzi zishiriki moja kwa moja katika
miradi hii ili kuleta tija na thamani halisi ya Fedha.

AGENDA NA. 4: KUFUNGA KIKAO.
Mwenyekiti ~ aliwashuru Wajumbe kwa uvumilivu waliouonyesha hadi

kukamilisha kikao hiche Alifinoa kilkean eaa 11 0
KUKaAmisna KiKao nicno. Aliunges Kikaosaa 11 .0}







